ราคา 11000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 147.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 74829.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Ying Accom Asia real estate agency
0814221412
2014-06-04 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 113857
รายละเอียดเพิ่มเติม
ACCOM ASIA PROPERTY CODE13001230
Size 147.00 Sqm 3 Bedrooms 2 Bathrooms
Selling Price 11,000,000 Baht
Rent 50,000 Baht

Baan Nonzee Condominium for sale and rent - New Chan Bangkok Chong Nonsi bts

MORE PHOTO &VDO : www.accomasia.co.th. (HOTLINE 081 422 1412)
http://www.accomasia.co.th/index.php/en/propertycode=13001230
Accom Asia Co.,Ltd 02 258 0151, 081 4221412 : kwan@accomasia.co.th

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
[[ Baan Nonzee condo ]] Sale 11,000,000 thb !!!! near Chong Nonsi bts - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 113857
2014-06-04 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 147.0 ตารางเมตร

Ying Accom Asia real estate agency

0814221412

ขาย 11000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 11000000.00 บาท
ขาย คอนโด คอนโด พรีมิโอ ไพร์ม เกษตรนวมินทร์ 34 ตรม. เดินทางสะดวก
ขาย 2500000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ใกล้BTS วุฒากาศAspire สาทร - ตากสิน (Copper Zone) 23 ตรม. ราคาถูกมาก พร้อมอยู่ เดินทางสะดวก เฟอร์นิเจอร์ครบ